
Na

Nyumba za kukodisha1.
Nyumba mpya 
zilizojengwa
Nyumba zilizopo
Majengo ya 
kibiashara

Mpango wa ununuzi 
wa nyumba za 
wapangaji

2.

Miradi ya ununuzi wa 
nyumba kwa rehani 
(mauzo ya moja kwa 
moja)

3.

Mikopo ya nyumba za 
vijijini na viunga via 
miji

4.

Paneli za EPS5.

Huduma za ushirikiano6.

Huduma za ushauri7.

Kujaza fomu ya maombi
Kulipa kodi ya nyumba na malipo 
ya huduma kama ilivyoelekezwa

Kujaza fomu ya maombi
Lipa amana inayohitajika
Kulipa awamu ya kila mwezi na 
malipo ya huduma kama 
ilivyoelekezwa

Kujaza fomu ya maombi
Kulipa amana inayohitajika
Lipa awamu ya malipo ya ununuzi

Kujaza fomu ya maombi
Ambatanisha stakabadhi 
zinazohitajika unapotuma maombi
Zingatia masharti ya kukopesha 
yaliyowekwa

Kulipa kiasi kamili cha bei ya 
kuagiza au kuchukua kwa mkopo 
iwapo imekubalika

Tuma maombi kwa Mkurugenzi Mkuu
Lipa rubuni
Toa hati na stakabadhi 
zinazohitajika kama ulivyoelekezwa

Tuma maombi kwa Mkurugenzi Mkuu
Lipa rubuni
Toa hati na stakabadhi zinazohitajika 
kama ulivyoelekezwa

Bila malipo

Bila malipo

Bila malipo

Bila malipo

Bila malipo

200,000
(Elfu mia mbili)

200,000
(Elfu mia mbili)

Siku 30 baada ya mradi kukamilika
Utangoja hadi nyumba/nafasi 
ipatikane

Mawasiliano kuhusu kupokewa 
kwa maombi kati ya siku 7

Mawasiliano kuhusu kupokewa 
kwa maombi kati ya siku 7

Mawasiliano kuhusu kupokewa 
kwa maombi kati ya siku 15
Utoaji wa mkopo kati ya siku 30 
baada ya kupokelewa kwa kibali 
cha usajili wa ardhi

Siku 3 baada ya malipo

Mkataba wa makubaliano kwa 
utekelezaji katika  muda wa 
siku 14 za wazo la mradi

Mkataba wa makubaliano kwa 
utekelezaji katika  muda wa 
siku 14 za wazo la mradi

Bidhaa/Huduma Mahitaji Ada ya maombi 
(Kshs.)

Muda wa kutoa huduma 
(Siku za kazi)

Mkurugenzi Mkuu
Shirika la Nyumba la Kitaifa
Jumba la NHC, Orofa ya 10
Barabara ya Aga Khan walk, Nairobi
S.L.P 30257-00100, Nairobi
Simu: +254 20 3312147/9, +254 730 749000
+254 735 993030, +254 724 256403
       Baruapepe: info@nhckenya.go.ke

www.nhckenya.go.ke       Tovuti: 

Katibu/Afisa Mkuu Mtendaji
       Tume ya Haki za Kiutawala

       Jumba la West End, Orofa ya 2
Barabara ya Waiyaki, Nairobi

       S.L.P 20414-00200, Nairobi
       Simu:+ 254 20 2270000

   Baruapepe: complain@ombudsman.go.ke
www.ombudsman.go.ke  Tovuti: 

AU

Iwapo huduma zetu hazitoshelezi viwango tulivyotaja hapo awali au ukihudumiwa na afisa asiyezingatia viwango hivyo, tuma malalamishi kwa:

SHIRIKA LA NYUMBA LA KITAIFA (NHC)

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

HOUSING THE NATION

QS. DAVID MATHU NJUGUNA
MANAGING DIRECTOR
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